lona First Single in coming on Deecember
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

lona First Single in coming on Deecember

Lịch diễn tháng 12 của Lona

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Right now là nhạc ngoại?Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả
Bình chọn cho bài viết:

heoloi_fbf

heoloi_fbf
fan world
fan world
Nhấn Vào Đây Để Thông Tin

Bài gửiTiêu đề: Right now là nhạc ngoại? Right now là nhạc ngoại? I_icon_minitimeTue Nov 09, 2010 8:42 am

tác giả nguyễn hải phong
nhạc ngoại lời việt
http://star.zing.vn/star/phong-thu/Right-Now.20464.html
trong sàn nhạc star.zing nó nghi thế các bạn thử vào xem xem , ai giải thích cho mình xem có phải lại là nhạc ngoại kô !^^

nhatkut3159

nhatkut3159
♥ Member ♥
♥ Member ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Right now là nhạc ngoại? Right now là nhạc ngoại? I_icon_minitimeTue Nov 09, 2010 12:17 pm
nhờ Trung xoá topic này nhé =)) mình nghĩ k nên !!! mà cái náy đã có bên BTW vả lại cái này là của T nữa

heoloi_fbf

heoloi_fbf
fan world
fan world

Bài gửiTiêu đề: Re: Right now là nhạc ngoại? Right now là nhạc ngoại? I_icon_minitimeTue Nov 09, 2010 12:20 pm
nhatkut3159 đã viết:
nhờ Trung xoá topic này nhé =)) mình nghĩ k nên !!! mà cái náy đã có bên BTW vả lại cái này là của T nữa
sao lại xoá, phải để mọi người cùng bàn luận xem chứ. Phải có nguyên nhân gì đó zing star ms ghi như vậy chứ? Lona ko hát thỳ sợ gì mà k bàn xem có đúng ko?

nhatkut3159

nhatkut3159
♥ Member ♥
♥ Member ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Right now là nhạc ngoại? Right now là nhạc ngoại? I_icon_minitimeTue Nov 09, 2010 12:23 pm
Nhưng liệu anti có tin không ai đứng ra nói chứ mà cái gì tốt thì post không tốt thì thui nhe =)) đó là theo mình

betrung

betrung
♥Administrators♥
♥Administrators♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Right now là nhạc ngoại? Right now là nhạc ngoại? I_icon_minitimeThu Nov 11, 2010 7:42 am
đúng đó ...^^nhưng anh hiểu lầm em vậy thôi anh em không có nói là vậy em chỉ thắc mắc thôi chứ em vẫn là fan trung thành của bảo thy kể cả nhạc ngoại nhưng vẫn có tinh chất của một bài hát .......em vẫn thích lona hát nhạc ngoại kể cả bị mọi người chế diễu đấy là em chỉ thắc mắc vậy thôi đấy là túy từng người em chỉ sợ anti-fan lại nói phăng thôi còn e vẫn thích lona hát nhạc ngoại ,dù gì vẫn là bài hát ......em sẽ mãi coi trọng nhạc của lona vì bài hát của bảo thy luôn đc giữ vững trong tấm hồn em
cứ mỗi khi đi học em lại có một bài hát của lona gửi ngắm trong tâm hồn ......^^~bài right now nghe hay đó

betrung

betrung
♥Administrators♥
♥Administrators♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Right now là nhạc ngoại? Right now là nhạc ngoại? I_icon_minitimeThu Nov 11, 2010 7:42 am
những kẻ không biết gì và nghét lona nên cứ nói phăng cho dù bài hát hay của lona, trong lòng bọn họ cũng thấy rất hay ,nhưng bề ngoài vẫn cứ chế
nhờ lona hát nhạc ngoại có giọng hát thu hút nên e mới biết đến --^^Fan hâm mộ đc 4năm rồi hehe mà zing lúc nào cũng sai sót nhỉ ...gậy sự cố nghiêm trọng nếu zing không sửa đổi đó

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Right now là nhạc ngoại? Right now là nhạc ngoại? I_icon_minitime

Thông điệp:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường Link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Right now là nhạc ngoại?Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang