lona First Single in coming on Deecember
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

lona First Single in coming on Deecember

Lịch diễn tháng 12 của Lona

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thông Báo về Tên miền + Chát BoxXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả
Bình chọn cho bài viết:

Gee

Gee
♥Administrators♥
♥Administrators♥
Nhấn Vào Đây Để Thông Tin

Bài gửiTiêu đề: Thông Báo về Tên miền + Chát Box Thông Báo về Tên miền + Chát Box I_icon_minitimeThu Nov 04, 2010 9:53 am

mình đã đổi tên miền của wedsite của chúng ta lại rồi , vừa ngắn mà dể nhớ nữa , các bạn đừng vào wedsite fcwbaothy.come.vn nữa nha .
Về việc chát box...Bây giờ mình chuyễn chát box sáng ziczac nên các bạn cứ tha hồ 888 với nhau...giao diện dể thương , mà nhanh nữa

nhatkut3159

nhatkut3159
♥ Member ♥
♥ Member ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông Báo về Tên miền + Chát Box Thông Báo về Tên miền + Chát Box I_icon_minitimeThu Nov 04, 2010 11:44 am
vậy là bữa nay không vào www.fcwbaothy.com.vn nữa hả ??? khod nhớ quá

Gee

Gee
♥Administrators♥
♥Administrators♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông Báo về Tên miền + Chát Box Thông Báo về Tên miền + Chát Box I_icon_minitimeThu Nov 04, 2010 11:50 am
bạn ơi wedsite https://thainguyen-nt.123.st mình thấy dể nhớ.. mà bạn

nhatkut3159

nhatkut3159
♥ Member ♥
♥ Member ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông Báo về Tên miền + Chát Box Thông Báo về Tên miền + Chát Box I_icon_minitimeThu Nov 04, 2010 11:53 am
hâhha nhưng mình quen rồi nhưng mà thế nào cũng đc =))

Gee

Gee
♥Administrators♥
♥Administrators♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông Báo về Tên miền + Chát Box Thông Báo về Tên miền + Chát Box I_icon_minitimeThu Nov 04, 2010 11:54 am
bây h` vào https://thainguyen-nt.123.st/ bạn thấy đc trang chủ...và đầy đủ hơn...mà bây giờ thì vào wed fcwbaothy.come.vn thì ko đc nữa...

betrung

betrung
♥Administrators♥
♥Administrators♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông Báo về Tên miền + Chát Box Thông Báo về Tên miền + Chát Box I_icon_minitimeSun Nov 07, 2010 8:41 am
dung do hihi can ngay cang han heheheeap dan nhe b

..::[N]lovely::..

..::[N]lovely::..
♥ Member ♥
♥ Member ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông Báo về Tên miền + Chát Box Thông Báo về Tên miền + Chát Box I_icon_minitimeSun Nov 07, 2010 4:03 pm
W^0^W .. !!! Pà Trinh pro wá ta .. cái chatbox load hơi bị lâu ík ... Wink) [Mai mốt pà có định rủ nguyên 4rum lầy wa kia hk ???]

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông Báo về Tên miền + Chát Box Thông Báo về Tên miền + Chát Box I_icon_minitime

Thông điệp:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường Link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Thông Báo về Tên miền + Chát BoxXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang